Posted na Zora loveofqueen

 

Baada ya Hawa ya Xmas ya kuvutia, na kwa mwaka wa 2016 kuja mwisho, ni wakati wa kupiga kengele kwa Mpyamwaka. Usiku mkubwa unakaribia haraka!Chochote mpango wetu ni, kila mmoja wetu atakuwa amevaa mavazi ya kuvutia Siku ya kuamkia Mwaka Mpya na uwe na wakati mzuri na watu muhimu karibu nawe.
Umeamua nini cha kuvaa bado? Kwa nini ni muhimu, tumefanya chapisho hili kuhusu mavazi ya maridadi unapaswa kuvaa kwenye NYE. Kwa hiyo, kwa nini usifanye muda wako na uone kile ambacho ni. Sasa, onyesha inaonekana yako na ujiweke mwenyewe.

kupitia ins @tigermist
kupitia Pinterest
kupitiahercampus
kupitiawhowhatwear
kupitiatumblr
kupitiabellemocha
kupitia Pinterest
kupitia tumblr
kupitia Pinterest
kupitiaoliviarink
kupitiahairstylism
kupitia vogue
kupitia Pinterest
kupitia facebook
kupitia tumblr
kupitiapolyvore
kupitia polyvore
kupitia tumblr
kupitia Pinterest
kupitia Pinterest
kupitia ins @shoppriceless
kupitiablogspot
kupitiafenzyme
kupitia Pinterest
(piga picha kupitia Pinterest)
GTranslate Your license is inactive or expired, please subscribe again!